โครงการส่งเสริมอาชีพให้เยาวชน
กองสวัสดิการสังคม/องค์การบริหารส่วนตำบลสะแกราบ
ด้วยกองสวัสดิการสังคม องค์การบริหารส่วนตำบลสะแกราบ ได้จัดทำโครงการส่งเสริมอาชีพให้เยาวชน เพื่อให้เด็กและเยาวชนได้ใช้เวลาว่างให้เกิดประโยชน์ และมีการพัฒนาศักยภาพของตนเองเพื่อพัฒนาความรู้และทักษะในอาชีพให้แก่เด็กและเยาวชน ให้สามารถนําความรู้ที่ได้รับไปพัฒนาสร้างรายได้ให้แก่ตนเองและครอบครัวต่อไปและเพื่อให้ผู้เข้าร่วมโครงการสามารถนําความรู้ที่ได้รับ เผยแพร่ให้กับผู้สนใจได้ต่อไป วันที่ 24 -25 สิงหาคม 2566